Cronpub (8.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Actions
te: చర్యలు

en: Action
te: చర్య

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: Name
te: పేరు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Su
te: ఆ

en: Mo
te: సో

en: Tu
te: మం

en: We
te: బు

en: Th
te: గు

en: Fr
te: శు

en: Sa
te: శ

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: About
te: గురించి
