Custom Field (3.1.5) - en to cy translation catalogue (86 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: E-mail
cy: E-bost

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Type
cy: Math

en: Remove
cy: Symud

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: On
cy: Ymlaen

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: File
cy: Ffeil

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Date
cy: Dyddiad

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: None
cy: Dim

en: Number
cy: Rhif

en: - None -
cy: - Dim -

en: Weight
cy: Pwysau

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Help text
cy: Testun cymorth

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Field
cy: Maes

en: True
cy: Gwir

en: False
cy: Anwir

en: Default
cy: Diofyn

en: Small
cy: Bach

en: Views
cy: Gwelediadau

en: View
cy: Gweld

en: Display
cy: Dangos

en: Add item
cy: Ychwanegu eitem

en: Text
cy: Testun

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Open link in new window
cy: Agor dolen mewn ffenestr newydd

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Custom
cy: Addasu

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Advanced
cy: Uwch

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Medium
cy: Canolig

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Details
cy: Manylion

en: General
cy: Cyffredinol

en: Table
cy: Tabl

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: Color
cy: Lliw

en: List type
cy: Rhestru y math

en: String
cy: Llinyn

en: Empty text
cy: Testun gwag

en: Arguments
cy: Argiau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Key
cy: Allwedd

en: Replace
cy: Ailosod

en: Select list
cy: Dewis rhestr

en: Granularity
cy: Gronynnedd

en: Unformatted
cy: Heb ei fformatio

en: Output format
cy: Fformat allbwn

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: Select
cy: Dewis

en: Above
cy: Uwchben

en: Precision
cy: Trachywiredd

en: Maximum upload size
cy: Maint mwyaf llwytho i fyny

en: Items to display
cy: Eitemau i ddangos

en: Field settings
cy: Gosodiadau maes

en: Unordered list
cy: Rhestr ddim mewn trefn

en: Column
cy: Colofn

en: Time ago
cy: Amser yn ôl

en: Starts with
cy: Dechrau gyda

en: Autocomplete
cy: Hunan-gwblhau

en: Decimal point
cy: Pwynt degol

en: @label title
cy: pennawd @label

en: Date and time
cy: Dyddiad ac amser

en: URL to file
cy: URL at ffeil

en: Image style
cy: Arddull delwedd
