Custom Field (4.0.2) - en to fil translation catalogue (33 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: title
fil: pamagat

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Add item
fil: Magdagdag ng bagay

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Filter
fil: Salain

en: Time zone
fil: Sona ng oras

en: Items
fil: Mga bagay

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Key
fil: Susi

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web

en: Date and time
fil: Petsa at oras
