deGov (8.x-7.501) - en to cy translation catalogue (94 entries)

en: tags
cy: tagiau

en: Slideshow
cy: Sioe Sleidiau

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Author
cy: Awdur

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Comments
cy: Sylwadau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Version
cy: Fersiwn

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Links
cy: Dolenni

en: Reset
cy: Ailosod

en: - None -
cy: - Dim -

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Name
cy: Enw

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Taxonomy term
cy: Term tacsonomi

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Help
cy: Cymorth

en: Update
cy: Diweddaru

en: Small
cy: Bach

en: View
cy: Gweld

en: Text
cy: Testun

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: type
cy: math

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Continue
cy: Parhau

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Node
cy: Nod

en: All
cy: I gyd

en: Year
cy: Blwyddyn

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Block
cy: Bloc

en: Page
cy: Tudalen

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Location
cy: Lleoliad

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Medium
cy: Canolig

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Month
cy: Mis

en: Day
cy: Dyddiad

en: Start
cy: Dechrau

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Position
cy: Lleoliad

en: Close
cy: Yn agos

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: File Upload
cy: Llwythiad ffeil i fyny

en: Full text
cy: Testun llawn

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Limit
cy: Terfyn

en: Hour
cy: Awr

en: Minute
cy: Munud

en: Second
cy: Eiliad

en: Granularity
cy: Gronynnedd

en: Date display
cy: Dangos dyddiad

en: To date
cy: I ddyddiad

en: From date
cy: O ddyddiad

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Apply
cy: Ceisio

en: Select
cy: Dewis

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Blocks
cy: Blociau

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: Permission
cy: Caniatâd

en: Subtitle
cy: Is-deitl

en: Reply
cy: Ateb

en: Not configured
cy: Heb ei ffurfweddu

en: Offset
cy: Ongli

en: Submit button text
cy: Cyflwyno botwm testun

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Installed %module module.
cy: Wedi gosod modiwl %module

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal
