deGov (8.x-8.400) - en to ml translation catalogue (56 entries)

en: tags
ml: അനുബന്ധങ്ങള്‍

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Synonyms
ml: പര്യായങ്ങൾ

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Time
ml: സമയം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Node
ml: നോഡ്

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Month
ml: മാസം

en: Day
ml: ദിവസം

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Minute
ml: മിനിറ്റ്

en: Second
ml: സെക്കൻഡ്

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Installed %module module.
ml: %module മോഡ്യൂള്‍ സ്ഥാപിച്ചു.
