deGov (8.x-8.405) - en to gu translation catalogue (81 entries)

en: tags
gu: વિષયો

en: Slideshow
gu: સ્લાઇડ શો

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Previous
gu: પાછળનું

en: Next
gu: આગળ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Author
gu: લેખક

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Content types
gu: સામગ્રી પ્રકાર

en: Version
gu: આવૃતિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Links
gu: કડીઓ

en: None
gu: એકે નહિ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Link
gu: કડી

en: Synonyms
gu: સમાનાર્થી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Save
gu: સાચવો

en: Help
gu: મદદ

en: Small
gu: નાનું

en: Time
gu: સમય

en: View
gu: જુઓ

en: Text
gu: લખાણ

en: type
gu: પ્રકાર

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Continue
gu: ચાલુ રાખો

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Node
gu: નોડ

en: All
gu: બધા

en: Year
gu: વર્ષ

en: Date format
gu: તારીખ બંધારણ

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Bottom
gu: નીચે

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Location
gu: સ્થાન

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Month
gu: મહિનો

en: Day
gu: દિવસ

en: Background color
gu: પૃષ્ઠભૂમિ રંગ

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Close
gu: બંધ

en: ago
gu: પહેલા

en: Search results
gu: પરિણામો શોધો

en: Today
gu: આજે

en: Limit
gu: મર્યાદા

en: Hour
gu: કલાક

en: Minute
gu: મિનિટ

en: Second
gu: સેકંડ

en: Map
gu: નકશો

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: Reference
gu: સંદર્ભ

en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

en: Standard
gu: પ્રમાણભૂત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Select
gu: પસંદ કરો

en: Publish
gu: પ્રકાશિત કરો

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Reply
gu: જવાબ

en: Administrator
gu: સંચાલક

en: Alias
gu: ઉપનામ

en: About
gu: વિશે

en: 1
gu: ૧

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: Bundle
gu: બંડલ

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.
