deGov (9.0.10) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: நோக்குக

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Node
ta: கணு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Blog
ta: வலைப்பு

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க
