deGov (9.0.15) - en to vi translation catalogue (160 entries)

en: tags
vi: thẻ

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Comments
vi: Bình luận

en: Tags
vi: Thẻ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Download
vi: Tải về

en: Version
vi: Phiên bản

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: - None -
vi: - Không -

en: Place
vi: Địa điểm

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Synonyms
vi: Từ đồng nghĩa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: settings
vi: các thiết lập

en: Field
vi: Trường

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Update
vi: Cập nhật

en: Top
vi: Đầu

en: Small
vi: Nhỏ

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: Upload
vi: Tải lên

en: type
vi: loại

en: User
vi: Người dùng

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Files
vi: Các tập tin

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: All
vi: Tất cả

en: Year
vi: Năm

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Embedded
vi: Nhúng

en: View arguments
vi: Tham số View

en: Bottom
vi: Cuối

en: Roles
vi: Vai trò

en: Location
vi: Vị trí

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Medium
vi: Vừa

en: Media
vi: Phương tiện

en: Month
vi: Tháng

en: Fax
vi: Điện thư

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Day
vi: Ngày

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: Downloads
vi: Tải về

en: Background color
vi: Màu nền

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Users
vi: Người dùng

en: Position
vi: Vị trí

en: Latest
vi: Mới nhất

en: Close
vi: Đóng

en: Search Results
vi: Kết quả tìm

en: Logout
vi: Thoát

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ago
vi: trước

en: Sources
vi: Nguồn

en: Full text
vi: Bản văn đầy đủ

en: Source
vi: Nguồn

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Today
vi: Hôm nay

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Hour
vi: Giờ

en: Minute
vi: Phút

en: Second
vi: Giây

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Hours
vi: Giờ

en: Info
vi: Thông tin

en: Slide
vi: Trượt

en: Access Denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Missing
vi: Bị mất

en: Permissions
vi: Quyền

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: You must upload a file.
vi: Bạn phải tải lên một tập tin.

en: Document
vi: Tài liệu

en: Minutes
vi: Phút

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Select
vi: Chọn

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Blocks
vi: Khối

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Permission
vi: Quyền

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Reply
vi: Phản hồi

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: Alias
vi: Tên giả

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Embed Code
vi: Mã nhúng

en: YouTube Settings
vi: Các thiết lập YouTube

en: changed
vi: đã thay đổi

en: of
vi: trên

en: permissions
vi: phân quyền

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: with
vi: bằng

en: Play
vi: Phát

en: label
vi: nhãn

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Installed %module module.
vi: Đã cài đặt module %module

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Library
vi: Thư viện

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Display basic HTML help in long filter tips
vi: Trình bày trợ giúp HTML cơ bản trong mẹo soạn thảo

en: media
vi: phương tiện

en: Previous page
vi: Trang trước

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Border width
vi: Độ rộng viền

en: Favorite
vi: Ưa thích
