deGov (9.1.1) - en to ta translation catalogue (133 entries)

en: tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Place
ta: இடம்

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Synonyms
ta: ஒத்தசொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Field
ta: புலம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Time
ta: நேரம்

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: type
ta: வகை

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Year
ta: வருடம்

en: Date format
ta: தேதி வடிவம்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Url
ta: முகவரி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Location
ta: இடம்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Month
ta: மாதம்

en: Day
ta: நாள்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Position
ta: இடம்

en: Close
ta: மூடு

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Sources
ta: மூலங்கள்

en: Full text
ta: மொத்த உரை

en: Source
ta: மூலம்

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Today
ta: இன்று

en: Limit
ta: எல்லை

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Second
ta: வினாடி

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Info
ta: தகவல்

en: Slide
ta: நழுவு

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Missing
ta: காணாமல்

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Standard
ta: தரமானது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Publish
ta: வெளியிடுக

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Alias
ta: மாற்றுவழி

en: About
ta: பற்றி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Installed %module module.
ta: %module மாட்யூல் நிறுவப்பட்டது.

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.
