deGov (9.1.6) - en to te translation catalogue (99 entries)

en: tags
te: వర్గాలు

en: Slideshow
te: స్లైడ్ ప్రదర్శన

en: Title
te: శీర్షిక

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Version
te: సంచిక

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: settings
te: అమరికలు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Top
te: పైన

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: type
te: రకము

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: All
te: అన్నీ

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Normal
te: సాధారణ

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Month
te: నెల

en: Day
te: రోజు

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Duration
te: నిడివి

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Sources
te: మూలాలు

en: Full text
te: పూర్తి పాఠ్యం

en: Source
te: మూలం

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Today
te: ఈరోజు

en: Hour
te: గంట

en: Minute
te: నిమిషం

en: Second
te: క్షణం

en: Granularity
te: కణికత

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Publish
te: ప్రచురించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Reply
te: స్పందించు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: About
te: గురించి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Installed %module module.
te: %module మాడ్యూలును స్థాపించాం.

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం
