deGov (9.2.4) - en to fil translation catalogue (52 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: - None -
fil: - Wala -

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Back
fil: Bumalik

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: type
fil: uri

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Footer
fil: Paanan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Medium
fil: Katamtaman

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Sources
fil: Mga pinagmulan

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Reply
fil: Tugon

en: Alias
fil: Palayaw

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Installed %module module.
fil: Nainstala na ang modulong %module.

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
