Diba core (8.x-1.1) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Social networks
te: సామాజిక జాలాలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Help
te: సహాయం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
