Domain Access (8.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (60 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Property
ta: பண்பு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: Find and manage people interacting with your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் தொடர்புகொள்ளும் மக்கள் கண்டுபிடிக்கவும் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Do not redirect
ta: திருப்பாதே

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது
