Domain (8.x-1.0-alpha7) - en to ml translation catalogue (32 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: On
ml: ഓൺ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Scheme
ml: സ്കീം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Configuration saved.
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി

en: Find and manage content
ml: ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്തുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക

en: Name or email contains
ml: പേര് അല്ലെങ്കിൽ ഇമെയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു
