Domain Access (8.x-1.0-beta4) - en to vi translation catalogue (79 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Item
vi: Mục

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: all
vi: tất cả

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Scheme
vi: CSDL

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Delete configuration
vi: Xóa bỏ cấu hình

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Default
vi: Mặc định

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Off
vi: Tắt

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Domain
vi: Miền

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Role
vi: Vai trò

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: author
vi: tác giả

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Environment
vi: Môi trường

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: TRUE
vi: Đúng

en: FALSE
vi: Sai

en: Permission
vi: Quyền

en: Server
vi: Máy chủ

en: empty
vi: trống

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Editors
vi: Trình soạn thảo

en: Column
vi: Cột

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Inspect
vi: Xem xét

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: Bulk update
vi: Cập nhật hàng loạt

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
