Domain (8.x-1.0-beta8) - en to vi translation catalogue (46 entries)

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Item
vi: Mục

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: all
vi: tất cả

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Scheme
vi: CSDL

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Delete configuration
vi: Xóa bỏ cấu hình

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Default
vi: Mặc định

en: ID
vi: Mã

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Active
vi: Hoạt động

en: Off
vi: Tắt

en: Domain
vi: Miền

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Environment
vi: Môi trường

en: TRUE
vi: Đúng

en: FALSE
vi: Sai

en: Server
vi: Máy chủ

en: empty
vi: trống

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Editors
vi: Trình soạn thảo

en: Column
vi: Cột

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: Inspect
vi: Xem xét

en: Not restricted
vi: Không hạn chế
