Double field (8.x-3.0-beta1) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Number
ml: അക്കം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Required
ml: അത്യന്താപേക്ഷിതം

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Scale
ml: തോത്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: Save settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കു

en: Float
ml: ഫ്ലോട്ട്

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: Boolean
ml: ബൂളിയന്‍
