Drupal Remote Dashboard (4.1.0-rc3) - en to ml translation catalogue (47 entries)

en: select
ml: സെലക്റ്റ് ചെയ്യൂ

en: enable
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Prefix
ml: ഉപസര്ഗ്ഗം

en: Suffix
ml: സഫിക്സ്

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Test
ml: ടെസ്റ്റ്

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Core
ml: കോര്‍

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Active
ml: സജീവമായ

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Update status
ml: നവീകരണ സ്ഥിതി

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: OK
ml: ശരി

en: configure
ml: ക്രമീകരണം

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Code
ml: കോഡ്

en: Info
ml: വിവരം

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Ping
ml: പിങ്ങ്

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
