Drupal Remote Dashboard (8.x-3.18) - en to ta translation catalogue (102 entries)

en: select
ta: தேர்ந்தெடு

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Action
ta: செயல்

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Project settings
ta: திட்ட அமைப்புகள்

en: Project types
ta: திட்ட வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Releases
ta: வெளியிடுகிறது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Test
ta: சோதனை

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Link
ta: சுட்டி

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Core
ta: கருவம்

en: View
ta: பார்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Exclude
ta: விலக்கி

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Good
ta: நல்லது

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Host
ta: புரவலன்

en: Update status
ta: மேம்படுத்தல் நிலை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Mode
ta: முறை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: OK
ta: சரி

en: configure
ta: முறையமை

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Current
ta: தற்சமய

en: Code
ta: நிரல்

en: General
ta: பொது

en: Process
ta: செய்முறை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Port
ta: துறை

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Undefined
ta: வரையறுக்கப்படாதது

en: Key
ta: சாவி

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Info
ta: தகவல்

en: Session
ta: அமர்வு

en: Cron
ta: க்ரான்

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Extension
ta: நீட்சி

en: ok
ta: சரி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Account
ta: கணக்கு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Run cron
ta: cron ஓட்டு

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Default 403 (access denied) page
ta: இயல்பான 403 (அணுகுதல் மறுக்கப்பட்டது) பக்கம்

en: Default 404 (not found) page
ta: இயல்பான 404 (காணப்படவில்லை) பக்கம்

en: All messages
ta: அனைத்து செய்திகள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Errors and warnings
ta: பிழைகளும் எச்சரிக்கைகளும்

en: Error messages to display
ta: காட்ட வேண்டிய பிழைச் செய்தி
