Drupal Remote Dashboard (8.x-3.19) - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Error
fil: Mali

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: Good
fil: Mabuti

en: Header
fil: Ulunan

en: configure
fil: ayusin

en: Key
fil: Susi

en: Cron
fil: Kuron

en: Account
fil: Akawnt

en: Run cron
fil: Patakbuhin ang cron

en: Run updates
fil: Patakbuhin ang mga pagbabago

en: Update translations
fil: Gawing bago ang mga pagsasaling-wika
