Drupal Remote Dashboard (8.x-3.4) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: enable
ta: இயலுமைப்படுத்துக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Language
ta: மொழி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு பதிகைத் தகவலும் இல்லை.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: நோக்குக

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Page
ta: பக்கம்

en: configure
ta: தகவமைக்குக

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: disable
ta: செயலற்றதாக்குக
