Droopler (8.x-2.0-rc1) - en to ml translation catalogue (46 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Description
ml: വിവരണം

en: On
ml: ഓൺ

en: Support
ml: പിന്തുണ

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: created
ml: സൃഷ്ടിച്ചു

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Number
ml: അക്കം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Menu
ml: മെനു

en: mail
ml: കത്ത്

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Mail
ml: മെയിൽ

en: Node
ml: നോഡ്

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങൾ

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: image
ml: ചിത്രം

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Max 1300x1300
ml: പരമാവധി 1300x1300

en: Max 2600x2600
ml: പരമാവധി 2600x2600

en: Max 325x325
ml: പരമാവധി 325x325

en: Max 650x650
ml: പരമാവധി 650x650

en: Narrow
ml: ഇടുങ്ങിയത്
