Droopler (8.x-2.0-rc2) - en to ta translation catalogue (109 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Support
ta: ஆதரவு

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: created
ta: உருவாக்கப்பட்ட

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Number
ta: எண்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Picture
ta: படம்

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: All
ta: எல்லா

en: Last post
ta: கடைசி இடுகை

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Off
ta: இல்லை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Counter
ta: எண்ணி

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Topics
ta: தலைப்புகள்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: New
ta: புதிய

en: image
ta: படம்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Form
ta: படிவம்

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: File download
ta: கோப்பு தரையிரக்கம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Personal contact form
ta: தனிப்பட்ட தொடர்பு படிவம்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Long text
ta: நீள உரை

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Wide
ta: அகலமான

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Site header
ta: தள தலையங்கம்

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய
