Droopler (8.x-2.0) - en to te translation catalogue (76 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Description
te: వివరణ

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Support
te: తోడ్పాటు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: unpublished
te: అప్రచురితం

en: created
te: సృష్టించబడినది

en: File
te: ఫైల్

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Search
te: వెతుకు

en: Number
te: సంఖ్య

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Image
te: బొమ్మ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Menu
te: మెనూ

en: mail
te: మెయిల్

en: Attachment
te: జోడింపు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Picture
te: చిత్రం

en: Mail
te: మెయిల్

en: Created
te: సృష్టితం

en: Number of columns
te: నిలువు వరుసల సంఖ్య

en: All
te: అన్నీ

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Items
te: అంశాలు

en: Details
te: వివరాలు

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Close
te: మూసివేయి

en: Full
te: పూర్తి

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Personal contact form
te: వ్యక్తిగత సంప్రదింపు ఫారం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650
