Droopler (8.x-2.1-rc2) - en to vi translation catalogue (128 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: enabled
vi: bật

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Item
vi: Mục

en: disabled
vi: tắt

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Quantity
vi: Số lượng

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Download
vi: Tải về

en: view
vi: xem

en: created
vi: đã tạo

en: File
vi: Tập tin

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Number
vi: Số

en: - None -
vi: - Không -

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: categories
vi: thể loại

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Update
vi: Cập nhật

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: mail
vi: thư

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: name
vi: tên

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: n/a
vi: không có

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Mail
vi: Thư

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Number of columns
vi: Số cột

en: All
vi: Tất cả

en: Last post
vi: Bài gửi cuối

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Bottom
vi: Cuối

en: Off
vi: Tắt

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Details
vi: Chi tiết

en: Price
vi: Giá

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Forum
vi: Diễn đàn

en: Loop
vi: Lặp

en: Background color
vi: Màu nền

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Close
vi: Đóng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Manual
vi: Thủ công

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Topics
vi: Chủ đề

en: Posts
vi: Số bài gửi

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Orders
vi: Đơn hàng

en: Document
vi: Tài liệu

en: New
vi: Mới

en: image
vi: hình ảnh

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: Columns
vi: Các cột

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Tags:
vi: Thẻ:

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Next »
vi: Tiếp »

en: File download
vi: Tải tập tin về

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Cover
vi: Vỏ bọc

en: Background image
vi: Ảnh nền

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Installed %module module.
vi: Đã cài đặt module %module

en: Personal contact form
vi: Trang liên hệ cá nhân

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Long text
vi: Văn bản dài

en: No defined styles
vi: Chưa có kiểu dáng ảnh nào được khai báo

en: Creating content
vi: Thêm nội dung

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: {current} of {total}
vi: {current} trong số {total}

en: « Prev
vi: « Trước

en: Previous page
vi: Trang trước

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)

en: Order number
vi: Mã đơn hàng

en: Text Formats
vi: Các định dạng văn bản

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
