Droopler (8.x-2.2) - en to gu translation catalogue (45 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: enabled
gu: સક્રિય

en: E-mail
gu: ઈમેલ

en: Item
gu: નંગ

en: disabled
gu: નિષ્ક્રીય

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: On
gu: ચાલુ

en: Categories
gu: શ્રેણીઓ

en: view
gu: જુઓ

en: created
gu: રચાયું

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Date
gu: તારીખ

en: Search
gu: શોધ

en: None
gu: એકે નહિ

en: Number
gu: સંખ્યા

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: Small
gu: નાનું

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Mail
gu: મેઇલ

en: Node
gu: નોડ

en: All
gu: બધા

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Bottom
gu: નીચે

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Details
gu: વિગતો

en: Add new comment
gu: નવી ટિપ્પણી ઉમેરો

en: Close
gu: બંધ

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: Topics
gu: વિષયો

en: Left
gu: ડાબે

en: Right
gu: જમણે

en: Reference
gu: સંદર્ભ

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Unpublished
gu: અપ્રકાશિત

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: Skip to main content
gu: મુખ્ય વિષયવસ્તુ પર જાઓ

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો

en: Installed %module module.
gu: %module મોડ્યુલ સ્થાપિત કરવામા આવ્યુ.

en: Image style
gu: ચિત્ર શૈલી
