Droopler (8.x-2.2) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Categories
ta: வகைகள்

en: view
ta: நோக்குக

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Menu
ta: பட்டி

en: Node
ta: கணு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: Forum
ta: கருத்துக்களம்

en: Blog
ta: வலைப்பு

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: File download
ta: கோப்பு பதிவிறக்கம்
