Droopler (8.x-2.2) - en to fil translation catalogue (38 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: view
fil: tingnan

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Updated
fil: Nabago

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Items
fil: Mga bagay

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Installed %module module.
fil: Nainstala na ang modulong %module.
