Dropsolid Rocketship Install Profile (6.0.0-alpha1) - en to te translation catalogue (36 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Author
te: రచయిత

en: Language
te: భాష

en: Page
te: పేజీ

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Site information
te: సైటు సమాచారం

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Default time zone
te: డిఫాల్టు టైము జోను

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Installing @drupal
te: @drupalని స్థాపిస్తున్నాం

en: The installation has encountered an error.
te: ఈ స్థాపనలో సమస్య తలెత్తింది

en: Configure site
te: సైటుని స్వరూపించు

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
te: ఈ సైటులో తేదీలు, డిఫాల్టుగా, ఎంచుకున్న టైము జోను ప్రకారం చూపించబడతాయి.

en: Update notifications
te: కబురులను తాజాకరించు

en: Check for updates automatically
te: తాజాకరణల కోసం ఆటోమేటిగ్గా తనిఖీ చెయ్యి

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Regional settings
te: ప్రాంతీయ అమరికలు

en: Default country
te: అప్రమేయ దేశం

en: Site maintenance account
te: సైటు నిర్వహణ ఖాతా

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)
