Dropsolid Rocketship Install Profile (8.x-3.4) - en to ml translation catalogue (26 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Core
ml: കോര്‍

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Site information
ml: സൈറ്റ് വിവരങ്ങള്‍

en: Default time zone
ml: ഡിഫാള്‍ട്ട് സമയ മേഖല

en: and
ml: കൂടാതെ

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: Installing @drupal
ml: @drupal സ്ഥാപിക്കുന്നു

en: The installation has encountered an error.
ml: സ്ഥാപനത്തില്‍ ഒരു പ്രശ്നം കണ്ടെത്തി.

en: Configure site
ml: സൈറ്റ് ക്രമീകരിക്കു

en: By default, dates in this site will be displayed in the chosen time zone.
ml: തീയ്യതികള്‍ ഡിഫാള്‍ട്ടായി പ്രസ്തുത സമയമേഖലയനുസരിച്ച് കാണിക്കുന്നതാണ്.

en: Update notifications
ml: നവീകരണ അറിയിപ്പുകള്‍

en: Check for updates automatically
ml: നവീകരണങ്ങള്‍ യാന്ത്രികമായി പരിശോധിക്കൂ

en: Find and manage content
ml: ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്തുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക
