DROWL Media (4.0.4) - en to cy translation catalogue (35 entries)

en: Slideshow
cy: Sioe Sleidiau

en: Title
cy: Pennawd

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Language
cy: Iaith

en: More
cy: Mwy

en: On
cy: Ymlaen

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Reset
cy: Ailosod

en: Image
cy: Delwedd

en: Name
cy: Enw

en: Default
cy: Diofyn

en: Small
cy: Bach

en: Large
cy: Mawr

en: Updated
cy: Newidwyd

en: All
cy: I gyd

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Medium
cy: Canolig

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Table
cy: Tabl

en: Not installed
cy: Heb ei osod

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Subtitle
cy: Is-deitl

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: The directory %directory is not writable.
cy: Nid yw cyfeiriadur %directable yn ysgrifenadwy.
