DROWL Media (4.0.4) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: More
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: The directory %directory does not exist.
fil: Hindi pa nalilikha ang direktoryong %directory
