DROWL Media (4.0.5) - en to vi translation catalogue (59 entries)

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: More
vi: Thêm

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Download
vi: Tải về

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Background
vi: Nền

en: Small
vi: Nhỏ

en: Large
vi: Rộng

en: MIME Type
vi: Loại MIME

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Medium
vi: Vừa

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Table
vi: Bảng

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Button
vi: Nút

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Regular
vi: Thông thường

en: Middle right
vi: Giữa phải

en: Middle left
vi: Giữa trái

en: Top left
vi: Trên trái

en: Top right
vi: Trên phải

en: Bottom right
vi: Dưới phải

en: Bottom left
vi: Dưới trái

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Grid
vi: Lưới

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: The directory %directory does not exist.
vi: Thư mục %directory không tồn tại.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Infinite
vi: Vô hạn

en: Light
vi: Nhẹ

en: Arrows
vi: Mũi tên

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The directory %directory is not writable.
vi: Thư mục %directory là không thể ghi.

en: Close overlay
vi: Đóng lớp phủ

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Asc
vi: Tăng dần
