DROWL Media (4.0.7) - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Slideshow
ml: സ്ലൈഡ്‌ഷോ

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Language
ml: ഭാഷ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: On
ml: ഓൺ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: The directory %directory does not exist.
ml: പ്രസ്തുത ഡയറക്റ്ററി %directory നിലവിലില്ല.

en: The directory %directory is not writable.
ml: പ്രസ്തുത ഡിറക്റ്ററി %directory എഴുതാൻ അനുവദിക്കുന്നില്ല.
