DROWL Paragraphs (4.2.14) - en to vi translation catalogue (67 entries)

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Image size
vi: Kích cỡ ảnh

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: View
vi: Xem

en: Anchor
vi: Điểm neo

en: Display
vi: Hiển thị

en: Text
vi: Văn bản

en: Layout
vi: Bố cục

en: ID
vi: Mã

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Active
vi: Hoạt động

en: Block
vi: Khối

en: Bottom
vi: Cuối

en: Score
vi: Điểm

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Normal
vi: Bình thường

en: Centered
vi: Đặt vào giữa

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Events
vi: Sự kiện

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Minimum height
vi: Chiều cao tối thiểu

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: Days
vi: Ngày

en: Hours
vi: Giờ

en: Seconds
vi: Giây

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Color scheme
vi: Phối màu

en: Minutes
vi: Phút

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: Columns
vi: Các cột

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Hyperlink
vi: Siêu liên kết

en: Symbol
vi: Ký hiệu

en: Background image
vi: Ảnh nền

en: Arrows
vi: Mũi tên

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Circle
vi: Vòng tròn

en: List (text)
vi: Danh sách (văn bản)

en: Checklist
vi: Danh sách kiểm

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
