DROWL Paragraphs (4.2.17) - en to ta translation catalogue (48 entries)

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: View
ta: பார்

en: Display
ta: காட்சி

en: Text
ta: உரை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Block
ta: பெட்டி

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Score
ta: மதிப்பெண்

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Defaults
ta: இயல்புநிலைகள்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Minimum height
ta: குறைந்தளவு உயரம்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Style
ta: பாணி

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Translation language
ta: மொழிபெயர்ப்பு மொழி

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Default values
ta: இயல்புநிலை மதிப்புகள்

en: List (text)
ta: பட்டியல் (உரை)

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்
