DruStack (8.x-3.0) - en to te translation catalogue (89 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Article
te: వ్యాసం

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Search
te: వెతుకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Summary
te: సారాశం

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Picture
te: చిత్రం

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: OPML feed
te: OPML ఫీడు

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Full
te: పూర్తి

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Sources
te: మూలాలు

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Languages
te: భాషలు

en: People
te: ప్రజలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Translation
te: అనువాదం

en: Permission
te: అనుమతి

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Translate
te: అనువదించు

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Recent blog posts
te: ఇటీవలి బ్లాగు టపాలు

en: Language name
te: భాష పేరు

en: Select language
te: భాష ఎంపిక

en: Installing @drupal
te: @drupalని స్థాపిస్తున్నాం

en: The installation has encountered an error.
te: ఈ స్థాపనలో సమస్య తలెత్తింది

en: Blog entry
te: బ్లాగు టపా

en: Personal contact form
te: వ్యక్తిగత సంప్రదింపు ఫారం

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: An administrator created an account for you at [site:name]
te: [site:name]లో నిర్వాహకులు మీకోసం ఒక ఖాతాని సృష్టించారు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Language direction
te: భాష దిశ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650

en: Sort actions
te: క్రమీకరణ చర్యలు
