Drutopia (8.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: Type
te: రకం

en: Help
te: సహాయం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Topics
te: విషయాలు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
