Display Suite (8.x-3.34) - en to cy translation catalogue (46 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Read more
cy: Darllen mwy

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: Links
cy: Dolenni

en: None
cy: Dim

en: Display settings
cy: Dangos gosodiadau

en: - None -
cy: - Dim -

en: Weight
cy: Pwysau

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Parent
cy: Rhiant

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Field
cy: Maes

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Format
cy: Fformat

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Block
cy: Bloc

en: Custom
cy: Addasu

en: Fields
cy: Meysydd

en: Other
cy: Arall

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Configure block
cy: Ffurfweddu'r bloc

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Above
cy: Uwchben

en: Book navigation
cy: Mordwyaeth llyfr

en: Link class
cy: Dosbarth Linc

en: No link
cy: Dim dolen

en: Displays
cy: Yn arddangos

en: Post date
cy: Dyddiad cofnod
