Display Suite (8.x-3.34) - en to vi translation catalogue (67 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Markup
vi: Mã định dạng

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: None
vi: Không có

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Format
vi: Định dạng

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Region
vi: Vùng

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: Block
vi: Khối

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Fields
vi: Các trường

en: Other
vi: Khác

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Class name
vi: Tên lớp

en: Template
vi: Mẫu

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Configure block
vi: Cấu hình khối nội dung

en: Info
vi: Thông tin

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Last modified
vi: Lần sửa cuối

en: Above
vi: Bên trên

en: Book navigation
vi: Điều hướng sách

en: Layout settings
vi: Cấu hình bố cục

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Link class
vi: Class liên kết

en: Element
vi: Phần tử

en: Region name
vi: Tên vùng

en: No link
vi: Không liên kết

en: Add link
vi: Thêm liên kết

en: Displays
vi: Thiết bị hiển thị

en: Post date
vi: Ngày gửi bài

en: Manage display
vi: Quản lý hiển thị

en: Minimal
vi: Tối thiểu

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Unique ID
vi: ID duy nhất
