DSFR (2.1.10-rc1) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: Menu
ml: മെനു

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക.

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക
