DXPR - en to ta translation catalogue (117 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Outline
ta: வரையறை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: False
ta: தவறு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Time
ta: நேரம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: View
ta: பார்

en: Length
ta: நீளம்

en: Region
ta: பகுதி

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Year
ta: வருடம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Day
ta: நாள்

en: Align
ta: சீரமை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Color
ta: நிறம்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Counter
ta: எண்ணி

en: Button
ta: விசை

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Close
ta: மூடு

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Today
ta: இன்று

en: Hour
ta: மணி

en: Minute
ta: நிமிடம்

en: Second
ta: வினாடி

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Info
ta: தகவல்

en: Slide
ta: நழுவு

en: Style
ta: பாணி

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Automatic
ta: தானியங்கி

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Copy
ta: நகல்

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Hide
ta: மறை

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Inherit
ta: மரபுரிமம்

en: Row
ta: வரிசை

en: Comma
ta: கமா

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Top center
ta: மேல் மையம்

en: Bottom center
ta: மைய கீழ்
