DXPR - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Status
fil: Kalagayan

en: Prefix
fil: Unlapi

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Outline
fil: Balangkas

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Error
fil: Mali

en: Header
fil: Ulunan

en: Roles
fil: Mga papel

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Key
fil: Susi

en: Blocks
fil: Mga tipak
