DXPR Theme - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Site name
ml: സൈറ്റിന്റെ പേര്

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ
