DXPR Theme - en to cy translation catalogue (30 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Comments
cy: Sylwadau

en: None
cy: Dim

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Custom
cy: Addasu

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Navigation
cy: Mordwyo

en: Repeat
cy: Ail adrodd

en: Close
cy: Yn agos

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Color set
cy: Gosodiad lliw

en: Error message
cy: Neges wall

en: Warning message
cy: Neges rybudd

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen

en: Status message
cy: Neges statws
