DXPR Theme - en to te translation catalogue (29 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Top
te: పైన

en: Page
te: పేజీ

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Normal
te: సాధారణ

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Close
te: మూసివేయి

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట
