DXPR Theme - en to ta translation catalogue (50 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: None
ta: இல்லை

en: Center
ta: மையம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Top
ta: மேல்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Height
ta: உயரம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Close
ta: மூடு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Bold
ta: தடிப்பு

en: Italic
ta: முன்சாய்ந்த

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Bottom center
ta: மைய கீழ்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி

en: Fixed width
ta: மாறா அகலம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Center left
ta: மைய இடது

en: Center right
ta: மைய வலது
