ECA: Event - Condition - Action (3.0.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (47 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: value
ml: മൂല്യം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Type
ml: തരം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Log
ml: ലോഗ്

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: optional
ml: വൈകല്പിക

en: required
ml: ആവശ്യമാണ്

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Time
ml: സമയം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Form ID
ml: ഫോം ഐഡി

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Error
ml: പ്രശ്നം

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Severity
ml: തീവ്രത

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Mode
ml: മോഡ്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: String
ml: സ്ട്രിങ്ങ്

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: Condition
ml: അവസ്ഥ
