Edit + (2.2.2) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Content
vi: Nội dung

en: Size
vi: Dung lượng

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Field name
vi: Tên trường

en: Change
vi: Thay đổi

en: Configure block
vi: Cấu hình khối nội dung

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Add field
vi: Thêm trường

en: Read
vi: Đọc

en: Related Content
vi: Nội dung có liên quan

en: Updating...
vi: Đang cập nhật...
