Edit + (2.2.3) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Size
ta: அளவு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Center
ta: மையம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: Discard changes
ta: மாற்றங்களை கைவிடலாம்

en: Discard changes?
ta: மாற்றங்களை கைவிடலாம்?
